Gabatarwar Kamfanin

Masana'antar mu

An kafa PetnessGo a cikin 2016, mu ƙwararrun masana'antar kayan abinci ne, mun haɓaka ƙungiyoyin tallace-tallace masu sana'a, ƙungiyar R&D, ƙungiyar ƙira da ƙungiyar QC.Manufarmu ita ce mu sanya kasuwancin abokan cinikinmu su kasance masu gasa da aiki a manyan kasuwanni.Game da sarkar samar da kayayyaki, muna mai da hankali kan ingantaccen zaɓi na manyan masu samar da kayayyaki a cikin nau'i daban-daban kowace shekara.An inganta tsarin tsarin mu na lokaci kuma muna da aiki mai tsauri akan ingantaccen iko kafin jigilar kaya don gamsar da abokan cinikinmu da nuna cikakkiyar sabis.Za a tattara samar da kowane oda tare a cikin sito na mu.Don haka, ƙungiyarmu ta Kula da Ingancinmu za ta yi binciken kafin jigilar kaya.

Manufar Mu

A matsayinmu na masu mallakar dabbobi da masu son dabbobi da kanmu, PetnessGo yana mai da hankali kan kusantar da mutane kusa da dabbobin su, mun haɓaka kowane nau'in samfuran dabbobi don taimakawa masu mallakar dabbobi da ƙwararrun kula da dabbobi samun ingantattun hanyoyin magance matsalolinsu tare da kewayon samfura masu inganci, duk a tsakiya. wajen kawo saukin rayuwa ga mutane da dabbobinsu.Kayayyakin dabbobin mu na iya inganta rayuwar mutane da dabbobin gida, sa rayuwar dabbobi ta fi jin daɗi, tsabta da dacewa.

kamfanin img-4

Kayayyakin mu

Kayayyakinmu sun fito ne daga mai ciyar da abinci ta atomatik, mai ba da ruwa na dabbobi, mai ba da abinci mai wayo, maɓuɓɓugan shayar dabbobi, leash da sauran na'urorin dabbobi da sauransu don kuliyoyi da karnuka.Kuma tabbas ba za mu taɓa daina haɓaka sabbin kayayyaki ba.Za mu kuma yi amfani da shawarwarin abokin ciniki da yin samfuran da suka dace da bukatun kasuwa.

Takaddarwar Mu

PetnessGo ya bi CE, FCC, RoHs, REACH, KC da sauransu don samfuran dabbobi kuma muna iya samun duk sauran takaddun shaida da ake buƙata kamar yadda kuke buƙata.PetnessGo yana bin ka'idodin ISO 9000, BSCI.Mun yi imanin alhakin inganci koyaushe yana da mahimmanci.Don haka muna da tsauraran buƙatu akan ingancin samfur.

Kasuwar mu

Sabis na ƙwararru da tsarin kula da ingancin inganci yana taimakawa samfuran PetnessGo don fitarwa zuwa Turai, Amurka, UK, Ostiraliya, Japan, da Koriya ta Kudu da sauransu. Abokan ciniki suna cike da yabo ga samfuranmu kuma suna neman haɗin gwiwa na dogon lokaci.Mun himmatu wajen samarwa abokan ciniki ayyuka masu inganci da samfuran inganci.Muna da abokan haɗin gwiwa da yawa na duniya, kuma sun kasance cikin tsarin kasuwanci mai nasara tare da mu na dogon lokaci.